Untranslated

Shortan Lokacin Jagora don Teburin Juya Mota - ATP – Mutrade

Shortan Lokacin Jagora don Teburin Juya Mota - ATP – Mutrade

Shortan Lokacin Jagora don Teburin Juya Mota - ATP - Hoton da aka Fitar da Mutrade
Loading...
  • Shortan Lokacin Jagora don Teburin Juya Mota - ATP – Mutrade

Cikakkun bayanai

Tags

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Don saduwa da abokan ciniki' kan-sa ran gamsuwa, muna da ma'aikatanmu masu ƙarfi don bayar da mafi kyawun tallafinmu wanda ya haɗa da tallace-tallace, samun kudin shiga, zuwa tare da, samarwa, kyakkyawan gudanarwa, shiryawa, ajiya da dabaru donTara mota , Saitin Tsarin Kiliya Sensor , A cikin Garage Parking, Godiya da ɗaukar lokaci mai dacewa don zuwa wurinmu kuma ku tsaya don samun kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku.
Shortan Lokacin Jagora don Teburin Juya Mota - ATP - Cikakkun Mutrade:

Gabatarwa

Jerin ATP nau'in tsarin ajiye motoci ne mai sarrafa kansa, wanda aka yi shi da tsarin karfe kuma yana iya adana motoci 20 zuwa 70 a wuraren ajiye motoci masu yawa ta hanyar amfani da tsarin ɗagawa mai tsayi, don haɓaka amfani da iyakataccen ƙasa a cikin gari da sauƙaƙe ƙwarewar filin ajiye motoci. Ta hanyar zazzage katin IC ko shigar da lambar sarari akan panel ɗin aiki, da kuma raba tare da bayanan tsarin kula da filin ajiye motoci, dandamalin da ake so zai matsa zuwa matakin ƙofar kai tsaye da sauri.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: ATP-15
Matakan 15
Ƙarfin ɗagawa 2500kg/2000kg
Tsawon mota akwai samuwa 5000mm
Akwai fadin mota 1850 mm
Akwai tsayin mota 1550 mm
Ƙarfin mota 15 kw
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki 200V-480V, Mataki na 3, 50/60Hz
Yanayin aiki Lambar & Katin ID
Wutar lantarki na aiki 24V
Lokacin tashi / saukowa <55s

Hotuna dalla-dalla samfurin:


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Burinmu da manufar kamfani yakamata su kasance "Koyaushe biyan bukatun mabukatan mu". Muna ci gaba da ginawa da kuma salo da kuma tsara abubuwan da suka dace don duka tsoffin abokan cinikinmu da sabbin abokan cinikinmu da kuma isa ga nasara-nasara ga abokan cinikinmu a lokaci guda da mu don Short Lead Time don Tebur Juya Mota - ATP – Mutrade , Samfurin zai samar wa duk faɗin duniya, kamar: Melbourne , Habasha , Austria , Mun sami kwazo da m, abokan ciniki cat, da yawa ga abokan ciniki. Muna neman haɗin gwiwar kasuwanci na dogon lokaci, kuma muna tabbatar da masu samar da mu cewa za su ci gajiyar cikakkiyar fa'ida a cikin gajeren lokaci da dogon lokaci.
  • Wannan kamfani yana da zaɓin shirye-shiryen da yawa don zaɓar kuma yana iya tsara sabon shiri bisa ga buƙatarmu, wanda ke da kyau sosai don biyan bukatunmu.Taurari 5 Daga Mandy daga Mexico - 2018.03.03 13:09
    Wannan kamfani yana da ra'ayin "mafi kyawun inganci, ƙananan farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa", don haka suna da ingancin samfur da farashi, wannan shine babban dalilin da muka zaɓa don haɗin gwiwa.Taurari 5 By Kim daga Saliyo - 2018.12.11 11:26
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    ZAKU IYA SO

    • Babban inganci don Kayan Aikin Kiliya na Hankali - PFPP-2 & 3: Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Mota - Mutrade

      Babban inganci don Kayan Aikin Kiliya na Hankali...

    • Garage mai jujjuya Mota mai siyarwa mai zafi - Hydro-Park 1132 : Matsakaicin Motar Silinda Biyu - Mutrade

      Garage Mai Juya Mota Mai Siyar da Zafi - Hy...

    • Tsarin Kiliya Mai Kyau A tsaye - FP-VRC : Platform na ɗagawa Mota na Na'ura mai nauyi - Mutrade

      Tsarin Yin Kiliya Mai Girma Mai Girma A tsaye...

    • Dillali China Puzzle Parking Masu Kayayyaki Masu Kayayyaki - BDP-6 : Multi-Level Speedy Inteligent Motar Kayayyakin Kayan Aiki 6 Matakai - Mutrade

      Jumlar China wuyar warwarewa Kiliya Kiliya Kerarre...

    • Zane na Musamman don 4 Mota Daga Motar Kiliya - Starke 3127 & 3121 : Tsarin Kiliya da Zamewar Mota Mai sarrafa kansa tare da Stackers na ƙasa - Mutrade

      Zane na Musamman don Yin Kiliya 4 Bayan Motar Dagawa - ...

    • Farashin Factory Modular Parking - Hydro-Park 1127 & 1123

      Farashin Factory Modular Parking - Hydro-Park 112...

    TOP
    8618766201898