Kamfanonin Kera don Tsarin Mota na Injini - TPTP-2 - Mutrade

Kamfanonin Kera don Tsarin Mota na Injini - TPTP-2 - Mutrade

Cikakkun bayanai

Tags

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Tsayawa don fahimtar "Ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da yin abokai masu kyau tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", muna saita sha'awar masu siyayya don farawa tare da.Mota Daga Dutsen , Yin Kiliya A tsaye , Yin Kiliya Na Motoci Biyu, Mun yi imanin cewa ƙungiyar masu sha'awar, ƙirƙira da horarwa mai kyau za su iya kafa kyakkyawar hulɗar kasuwanci tare da ku nan ba da jimawa ba.Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.
Kamfanonin Kera don Tsarin Mota na Injini - TPTP-2 - Cikakkun Mutrade:

Gabatarwa

TPTP-2 ya karkatar da dandamali wanda ke ba da ƙarin wuraren ajiye motoci a cikin yanki mai ƙarfi.Yana iya tara sedans 2 sama da juna kuma ya dace da duka gine-ginen kasuwanci da na zama waɗanda ke da iyakacin rufin rufi da ƙuntataccen tsayin abin hawa.Dole ne a cire motar da ke ƙasa don amfani da dandamali na sama, wanda ya dace da lokuta lokacin da dandamali na sama da ake amfani da shi don filin ajiye motoci na dindindin da kuma filin ƙasa don ajiye motoci na ɗan gajeren lokaci.Ana iya yin aiki ɗaya ɗaya cikin sauƙi ta hanyar maɓalli mai sauyawa a gaban tsarin.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura TPTP-2
Ƙarfin ɗagawa 2000kg
Tsawon ɗagawa 1600mm
Faɗin dandamali mai amfani 2100mm
Kunshin wutar lantarki 2.2Kw na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz
Yanayin aiki Maɓallin maɓalli
Wutar lantarki na aiki 24V
Kulle tsaro Kulle faɗuwa
Kulle saki Sakin mota na lantarki
Lokacin tashi / saukowa <35s
Ƙarshe Rufe foda

1 (2)

1 (3)

1 (4)

1 (1)


Hotuna dalla-dalla samfurin:


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Don samar muku da sauƙi da haɓaka kasuwancinmu, har ma muna da masu dubawa a cikin QC Crew kuma muna ba ku tabbacin mafi kyawun kamfani da mafita don Kamfanonin Kera don Tsarin Motar Mota na Injin - TPTP-2 - Mutrade, Samfurin zai ba da kyauta ga duk faɗin duniya. duniya, kamar: Mali , Isra'ila , Bhutan , Tare da ruhun "bashi na farko, ci gaba ta hanyar kirkire-kirkire, hadin gwiwa na gaske da haɓaka haɗin gwiwa", kamfaninmu yana ƙoƙari ya haifar da kyakkyawar makoma tare da ku, ta yadda ya zama dandamali mafi mahimmanci. don fitar da kayan mu a China!
  • Ma'aikatan sabis na abokin ciniki da mai siyarwa suna da haƙuri sosai kuma duk suna da kyau a Ingilishi, zuwan samfur shima ya dace sosai, mai kaya mai kyau.Taurari 5 By Alexander daga Netherlands - 2017.05.02 18:28
    A cikin masu siyar da haɗin gwiwarmu, wannan kamfani yana da mafi kyawun inganci da farashi mai ma'ana, su ne zaɓinmu na farko.Taurari 5 By Kelly daga Hungary - 2018.12.28 15:18
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    ZAKU IYA SO

    • Jumla na China Elevators Da Kiliya Na Motoci Factory Quotes - 360 Digiri Juya Mota Juya Juya Platform - Mutrade

      Jumlolin China Elevators Da Kiliya Na Motoci ...

    • Wholesale China Pfpp Pit Hudu Bayan Mota Kiliya Garage Ramin Mota Masu Kaya Masu - PFPP-2 & 3 : Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Mota - M ...

      Jumlar China Pfpp Pit Four Buga Mota Kiliya ...

    • Juya Juya China Factory Quotes - 360 Digiri Juya Mota Juya Platform - Mutrade

      Jumlar China Juya Factory Quotes -...

    • Juya Juya China Mai Juya Bayanan Factory - Rubutun Nau'in Nau'in Nau'in Nau'in Na'ura na Hydraulic & Elevator Mota - Mutrade

      Jumlar China Turntable Nuni Factory Quote Quote ...

    • Babban Aikin Kiliya Mota Llift - Hydro-Park 3230 - Mutrade

      Babban Aikin Kiliya Mota Llift - Hydro-Par...

    • Salon Turai don Smart Parking A tsaye - FP-VRC - Mutrade

      Salon Turai don Smart Parking A tsaye - FP-V...

    8618766201898