KASANCE CIKIN SANI AKAN TSARIN SAKI.KASHI NA 3: RUFE FURA

KASANCE CIKIN SANI AKAN TSARIN SAKI.KASHI NA 3: RUFE FURA

DSC01976 - 副本

Duk wani ƙarfe na ƙarfe a cikin kowace masana'antu da kusan dukkanin sassa suna buƙatar kariya daga abubuwa daban-daban na waje.Dangane da yanayin aiki, masana'antun suna amfani da nau'ikan kariya daban-daban na samfuran ƙarfe don tsawaita rayuwar sabis na ɓangaren da amincin sa.Hakanan ya shafi abubuwan hawa na parking.

Don kare kayan aikin da aka samar daga abubuwa daban-daban na waje da suka shafi farfajiya, Mutrade yana amfani da alamar foda na AkzoNobel.

AkzoNobel yana da sha'awar fenti

Su ƙwararru ne a cikin fasahar fahariya na yin fenti da sutura, suna kafa daidaitattun launi da kariya tun 1792. Abokan ciniki a duk faɗin duniya sun amince da samfuran samfuran su na duniya.

Ana amfani da lullubin Akzo Nobel don karewa da kuma ƙawata kowane irin abubuwa daga wuraren tarihi na duniya kamar filin wasan Olympics na Bird's Nest da ke birnin Beijing, zuwa layukan bututun iskar gas a ƙarƙashin ƙasa a Siberiya.Ko menene buƙatun ku,

Akzo Nobel foda rufi yana ba da madadin aji na farko zuwa fenti na ruwa kuma ya zo tare da manyan matakan sabis da kuke tsammanin daga ainihin alamar duniya.

ME YA SA MUTRADE YA ZABI Akzo Nobel POWDER COATINGS

fiye da kowane masana'anta'?

Domin Akzo Nobel's foda coatings fasahar an gane a matsayin mafi kyau a duniya.Suna ba abokan ciniki ƙarin zaɓi, suna ba da zaɓi mai ban sha'awa na sinadarai da launuka masu yawa da ƙare don duk buƙatun murfin foda.

irin

Mutrade koyaushe yana amfani da Akzo Nobel Powder don samfuranmu, kuma muna ƙoƙarinmu don ba ku damar samun ƙwarewar amfani da samfuranmu.

01

Rufe mai inganci mai ɗorewa

Rufin foda na samfuranmu yana ba mu damar samun suturar da ba ta jin tsoron ko da manyan canje-canjen zafin jiki da haskoki na ultraviolet.

02

Halayen kariya

Skewa ko lalata irin wannan sutura ta kowace hanya, ko da lokacin sufuri, ba shi da sauƙi.

03

Mafi girman kayan ado

Wannan shafi yana kallon kayan ado da ba a saba gani ba.

Wani sabon layin shafi foda yana shirye don samarwa

Samar da zamanantar da masana'antu muhimmin bangare ne na wanzuwar Mutrade.Koyaushe muna damu da ingancin samfuranmu, saboda haka muna sa ido kan yanayin kayan aiki.A wannan lokacin, an maye gurbin kayan aikin foda na tsohuwar kayan aiki tare da mafi zamani da babban aiki.

IMG_4843
Порошковое покрытие 3
Порошковое покрытие

Ykunnuwa na gogewa sun ba mu damar ƙirƙirar tayi na musamman na gaske.Ayyukan ƙira tare da ƙwarewar ƙungiyar bincike za su iya cimma burin ku a cikin kayan aikin fasaha guda ɗaya waɗanda za su yi aiki a gare ku shekaru da yawa, saboda matsakaicin rayuwar aiki na ɗagawa shine shekaru 25 ko fiye.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Nov-24-2020
    8618766201898