Gabatarwa
S-VRC shine sauƙaƙan lif ɗin mota na nau'in almakashi, galibi ana amfani da shi don isar da abin hawa daga bene zuwa wancan kuma yana aiki azaman madadin mafita mai kyau don tudu.Daidaitaccen SVRC yana da dandamali guda ɗaya kawai, amma zaɓi ne don samun na biyu a saman don rufe buɗaɗɗen shaft lokacin da tsarin ya ninka ƙasa.A cikin wasu al'amuran, SVRC kuma ana iya yin su azaman ɗaukar hoto don samar da ɓoyayyun wurare 2 ko 3 akan girman ɗaya kawai, kuma ana iya ƙawata saman dandamali daidai da yanayin kewaye.
-S-VRC wani nau'in mota ne ko ɗaga kaya, kuma masana'antu suna amfani da ɗaga tebur a tsaye
- Ana buƙatar rami na tushe don S-VRC
-Kasan zai kasance a bayan S-VRC ya sauko zuwa kasa
-Hydraulic Silinda kai tsaye tsarin tuƙi
-Double Silinda zane
-Babban madaidaici kuma barga tsarin tuƙi na hydraulic
- Kashe ta atomatik idan mai aiki ya saki maɓallin maɓallin
-Ƙananan aikin sarari
-Tsarin da aka riga aka haɗa yana sa sauƙin shigarwa
-Ikon nesa zaɓi ne
- Matakan dandamali guda biyu suna samuwa don samun ƙarin filin ajiye motoci
-Top ingancin lu'u-lu'u karfe farantin
- Ana samun kariya daga hawan ruwa
Tambaya & A:
1. Ana iya amfani da wannan samfurin a cikin gida ko waje?
Ana iya shigar da S-VRC duka a ciki da waje muddin girman rukunin yanar gizon ya isa.
2. Menene girman ramin da ake buƙata don S-VRC?
Girman rami ya dogara da girman dandamali da tsayin ɗagawa, sashen fasaha na mu zai ba ku ƙwararrun zane don jagorantar tonowar ku.
3. Menene ƙarshen saman wannan samfurin?
Fenti ne na fenti a matsayin daidaitaccen magani, kuma za a iya rufe takardar ƙarfe na aluminum na zaɓi a sama don ingantacciyar hujjar ruwa da kallo.
4. Menene buƙatun wutar lantarki?Shin lokaci guda yana karɓa?
Gabaɗaya magana, samar da wutar lantarki mai lamba 3 dole ne don injin mu na 4Kw.Idan mitar amfani ta yi ƙasa (ƙasa da motsi ɗaya a cikin awa ɗaya), ana iya amfani da wutar lantarki lokaci ɗaya, in ba haka ba yana iya haifar da konewar mota.
5. Shin wannan samfurin zai iya aiki har yanzu idan gazawar wutar lantarki ta faru?
Idan ba tare da wutar lantarki ba FP-VRC ba za ta iya aiki ba, don haka ana iya buƙatar janareta na baya idan lalacewar wutar lantarki ta faru sau da yawa a cikin garin ku.
6. Menene garanti?
Shekaru biyar ne don babban tsari da shekara ɗaya don sassa masu motsi.
7. Menene lokacin samarwa?
Yana da kwanaki 30 bayan an riga an biya kuɗi da kuma zane na ƙarshe.
8. Menene girman jigilar kaya?An yarda da LCL, ko dole ne ya zama FCL?
Kamar yadda S-VRC cikakken samfur ne na musamman, girman jigilar kaya ya dogara da ƙayyadaddun bayanai da kuke buƙata.
Kamar yadda tsarin S-VRC an riga an haɗa shi, kunshin zai ɗauki mafi yawan sarari na akwati, LCL ba za a iya amfani da shi ba.
Ganga mai ƙafa 20 ko ƙafa 40 wajibi ne kamar yadda tsayin dandamali yake.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | S-VRC |
Ƙarfin ɗagawa | 2000kg - 10000kg |
Tsawon dandamali | 2000mm - 6500mm |
Faɗin dandamali | 2000mm - 5000mm |
Tsawon ɗagawa | 2000mm - 13000mm |
Kunshin wutar lantarki | 5.5Kw na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo |
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki | 200V-480V, Mataki na 3, 50/60Hz |
Yanayin aiki | Maɓalli |
Wutar lantarki na aiki | 24V |
Saurin tashi / saukowa | 4m/min |
Ƙarshe | Rufe foda |
S-VRC
Wani sabon haɓakawa na jerin VRC
Tsarin silinda biyu
Na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda kai tsaye drive tsarin
Sabon tsarin kula da ƙira
Aikin ya fi sauƙi, amfani ya fi aminci, kuma an rage yawan gazawar da kashi 50%.
Ƙasar za ta yi kiba bayan S-VRC ta sauko zuwa ƙasa
Laser yankan + Robotic walda
Daidaitaccen yankan Laser yana inganta daidaiton sassan, kuma
waldi mai sarrafa mutum-mutumi yana sa mahaɗin walda ya fi ƙarfi da kyau
Barka da zuwa amfani da sabis na tallafi na Mutrade
ƙungiyar ƙwararrun mu za su kasance a hannu don ba da taimako da shawara