CIKAKKEN TSARARIN MOTSA ARKI.KASHI NA 3

CIKAKKEN TSARARIN MOTSA ARKI.KASHI NA 3

Tsarin Kiliya Nau'in Da'irar atomatik

Ci gaba da bin Mutrade na kayan aiki, inganci da kayan aiki na zamani ya haifar da ƙirƙirar tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa tare da ingantaccen tsari.

Tsarin Kiliya Nau'in madauwari Mai sarrafa kansa Tsarin filin ajiye motoci madauwari nau'in madauwari cikakke kayan aikin kiliya ne mai sarrafa kansa

Tsarin filin ajiye motoci na madauwari irin na tsaye kayan aikin ajiye motoci ne cikakke mai sarrafa kansa tare da tashar ɗagawa a tsakiya da tsarin madauwari na berths.Yin amfani da mafi ƙarancin sarari, cikakken tsarin filin ajiye motoci mai siffar silinda mai sarrafa kansa yana ba da sauƙi ba kawai ba, har ma da inganci da aminci.Fasahar fasaha ta musamman tana tabbatar da ingantaccen filin ajiye motoci masu dacewa, yana rage filin ajiye motoci, kuma ana iya haɗa salon ƙirar sa tare da shimfidar birni don zama birni.

 

 

Tsarin sama da tsarin ƙasa:

Tsarin kwance tare da 8, 10 ko har zuwa wuraren ajiye motoci 12 kowane mataki.

tsarin ajiye motoci:

Siffofin tsarin filin ajiye motoci mai madauwari mai sarrafa kansa

 

- dandamalin ɗagawa mai hankali, ingantaccen fasahar musayar tsefe (ceton lokaci, aminci da inganci).Matsakaicin lokacin shiga shine kawai 90s.

- Ganewar aminci da yawa kamar tsayi sama da tsayi da tsayi suna sa tsarin samun damar gabaɗaya lafiya da inganci.

- parking na al'ada.Zane na abokantaka mai amfani: sauƙin samun dama;babu kunkuntar ramuka masu tsayi;babu haɗari duhu matakala;babu jira masu hawan hawa;amintaccen yanayi don mai amfani da mota (babu lalacewa, sata ko ɓarna).

- Aikin filin ajiye motoci na ƙarshe yana da cikakken sarrafa kansa yana rage buƙatar ma'aikata.

- Tsarin yana da ƙaƙƙarfan (hasumiya ta Ø18m guda ɗaya tana ɗaukar motoci 60), yana sa ya dace da wuraren da sarari ya iyakance.

Tsarin Kiliya Nau'in Da'irar atomatik

Yadda za a ajiye motarka?

Mataki na 1.Direba yana buƙatar ajiye motar a daidai matsayin lokacin shiga da fita daga ɗakin bisa ga allon kewayawa da umarnin murya.Tsarin yana gano tsayi, faɗi, tsayi da nauyin abin hawa tare da duba jikin mutum na ciki.

Mataki na 2.Direba ya fice daga dakin shiga da fita, yana shafa katin IC a bakin kofar.

Mataki na 3.Mai ɗaukar kaya yana jigilar abin hawa zuwa dandalin ɗagawa.Dandali na dagawa sannan ya kai abin hawa zuwa filin ajiye motoci da aka keɓe ta hanyar haɗuwa da ɗagawa da lilo.Kuma mai ɗaukar kaya zai kai motar zuwa wurin da aka keɓe.

Da'irar cikakken Tsarin Kiliya Na atomatik Rotary tsarin ajiye motoci
Da'irar cikakken Tsarin Kiliya Mai sarrafa kansa tsarin juyi tsarin ajiye motoci mai zaman kansa ma'ajiyar mota

Yadda ake ɗaukar motar?

Mataki na 1.Direban ya zazzage katin IC ɗinsa akan na'urar sarrafawa sannan ya danna maɓallin ɗauka.

Mataki na 2.Dandalin ɗagawa yana ɗagawa ya juya zuwa filin ajiye motoci da aka keɓe, kuma mai ɗaukar motar yana motsa abin hawa zuwa dandalin ɗagawa.

Mataki na 3.Dandalin dagawa yana ɗaukar abin hawa da ƙasa zuwa matakin shiga da fita.Kuma mai dako zai kai abin hawa zuwa dakin shiga da fita.

Mataki na 4.Ƙofar atomatik ta buɗe direban ya shiga ɗakin shiga da fita don fitar da motar.

Da'irar cikakken Tsarin Kiliya Mai sarrafa kansa tsarin juyi tsarin ajiye motoci mai zaman kansa ma'ajiyar mota
  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Mayu-05-2022
    8618766201898